facebook

Mô-đun hiệu chuẩn điện tử (ECal) Keysight N4691B

Giá: Liên hệ

Tổng quan

Mô-đun hiệu chuẩn điện tử (ECal) Keysight N4691B là gì?

Mô-đun hiệu chuẩn điện tử (ECal) Keysight N4691B – mô-đun hiệu chuẩn điện tử (ECal) 2 cổng 3,5 mm DC–26,5 GHz, hiệu chuẩn VNA nhanh và lặp lại chỉ với một kết nối.

Bên cạnh đó, thiết bị được phân phối chính hãng tại Việt Nam bởi Techmaster Electronics — đại lý uỷ quyền Keysight, kèm tư vấn cấu hình, hiệu chuẩn ISO/IEC 17025 và hỗ trợ kỹ thuật trọn vòng đời.

Trước tiên, Mô-đun hiệu chuẩn điện tử (ECal) Keysight N4691B nổi bật với loại electronic cal (ECal). Ngoài ra, thiết bị hỗ trợ đầu nối 3,5 mm, 2 cổng. Nhờ đó, N4691B đặc biệt phù hợp cho hiệu chuẩn vna nhanh. Bên cạnh đó, Techmaster phân phối chính hãng kèm hiệu chuẩn ISO/IEC 17025 và bảo hành đầy đủ. Vì vậy, khách hàng nhận được giải pháp trọn gói cùng hỗ trợ kỹ thuật lâu dài.

  • Loại: electronic cal (ECal)
  • Đầu nối: 3,5 mm, 2 cổng
  • Dải tần: DC–26,5 GHz
  • Ưu điểm: hiệu chuẩn 1 kết nối, nhanh
  • Đặc biệt, hỗ trợ hiệu chuẩn ISO/IEC 17025 và bảo hành chính hãng toàn quốc.
ECalĐiện tử
3,5 mmĐầu nối
26,5 GHzTần số
2 cổngCổng
FastNhanh
Chính hãngCO/CQ
Thông số kỹ thuật

Thông số kỹ thuật Mô-đun hiệu chuẩn điện tử (ECal) Keysight N4691B

Đặc tính
Loại electronic cal (ECal)
Đầu nối 3,5 mm, 2 cổng
Dải tần DC–26,5 GHz
Tổng quát
Ưu điểm hiệu chuẩn 1 kết nối, nhanh
Ứng dụng VNA
Độ lặp lại cao
Ứng dụng

N4691B dùng để làm gì?

🔧

Hiệu chuẩn VNA nhanh

ECal

🔧

Sản xuất

Throughput

🔧

Độ lặp lại cao

1 kết nối

Câu hỏi thường gặp

Hỏi đáp về Mô-đun hiệu chuẩn điện tử (ECal) Keysight N4691B

Mua Mô-đun hiệu chuẩn điện tử (ECal) Keysight N4691B chính hãng ở đâu tại Việt Nam?
Techmaster Electronics là đại lý uỷ quyền của Keysight Technologies tại Việt Nam, cung cấp Mô-đun hiệu chuẩn điện tử (ECal) Keysight N4691B chính hãng 100% kèm CO/CQ, tư vấn kỹ thuật và hỗ trợ trọn vòng đời. Liên hệ 0908 173 345 để được báo giá.
Mô-đun hiệu chuẩn điện tử (ECal) Keysight N4691B giá bao nhiêu?
N4691B được cấu hình theo yêu cầu (tùy chọn, license, phụ kiện) nên Techmaster báo giá riêng cho từng nhu cầu. Gửi yêu cầu tại https://techmaster.com.vn/lien-he/ hoặc gọi 0908 173 345 để nhận báo giá nhanh trong ngày.
Mô-đun hiệu chuẩn điện tử (ECal) Keysight N4691B có được bảo hành và hiệu chuẩn không?
Có. Mô-đun hiệu chuẩn điện tử (ECal) Keysight N4691B được bảo hành chính hãng theo Keysight; Techmaster hỗ trợ hiệu chuẩn ISO/IEC 17025, sửa chữa và bảo trì định kỳ tại Việt Nam.

Nhận báo giá Mô-đun hiệu chuẩn điện tử (ECal) Keysight N4691B

Kỹ sư Techmaster tư vấn cấu hình & báo giá nhanh trong ngày.

📞 0908 173 345Gửi yêu cầu báo giá

Sản phẩm vừa xem

Liên hệ Techmaster
Liên hệ chúng tôi
support techmaster