facebook

Đồng hồ vạn năng cầm tay Keysight U1251B

Giá: Liên hệ

Tổng quan

Đồng hồ vạn năng cầm tay Keysight U1251B là gì?

Đồng hồ vạn năng cầm tay Keysight U1251B – đồng hồ vạn năng cầm tay 50000 count độ phân giải cao với True RMS, đo tần số và điện dung cho kỹ thuật viên cần độ chính xác cao.

Bên cạnh đó, thiết bị được phân phối chính hãng tại Việt Nam bởi Techmaster Electronics — đại lý uỷ quyền Keysight, kèm tư vấn cấu hình, hiệu chuẩn ISO/IEC 17025 và hỗ trợ kỹ thuật trọn vòng đời.

Trước tiên, Đồng hồ vạn năng cầm tay Keysight U1251B nổi bật với độ phân giải 50000 count. Ngoài ra, thiết bị hỗ trợ true rms có. Nhờ đó, U1251B đặc biệt phù hợp cho đo chính xác hiện trường. Bên cạnh đó, Techmaster phân phối chính hãng kèm hiệu chuẩn ISO/IEC 17025 và bảo hành đầy đủ. Vì vậy, khách hàng nhận được giải pháp trọn gói cùng hỗ trợ kỹ thuật lâu dài.

  • Độ phân giải: 50000 count
  • True RMS:
  • Chức năng: V, I, R, C, freq
  • Đặc tính: độ phân giải cao
  • Đặc biệt, hỗ trợ hiệu chuẩn ISO/IEC 17025 và bảo hành chính hãng toàn quốc.
50000Count
True-RMSĐo
Hi-resPhân giải
PinHiện trường
OLEDMàn hình
Chính hãngCO/CQ
Thông số kỹ thuật

Thông số kỹ thuật Đồng hồ vạn năng cầm tay Keysight U1251B

Đo lường
Độ phân giải 50000 count
True RMS
Chức năng V, I, R, C, freq
Tổng quát
Đặc tính độ phân giải cao
Nguồn pin
Đối tượng kỹ thuật viên chính xác
Ứng dụng

U1251B dùng để làm gì?

🔧

Đo chính xác hiện trường

50000 count

🔧

True RMS

Tín hiệu méo

🔧

Bảo trì

Đa năng

Câu hỏi thường gặp

Hỏi đáp về Đồng hồ vạn năng cầm tay Keysight U1251B

Mua Đồng hồ vạn năng cầm tay Keysight U1251B chính hãng ở đâu tại Việt Nam?
Techmaster Electronics là đại lý uỷ quyền của Keysight Technologies tại Việt Nam, cung cấp Đồng hồ vạn năng cầm tay Keysight U1251B chính hãng 100% kèm CO/CQ, tư vấn kỹ thuật và hỗ trợ trọn vòng đời. Liên hệ 0908 173 345 để được báo giá.
Đồng hồ vạn năng cầm tay Keysight U1251B giá bao nhiêu?
U1251B được cấu hình theo yêu cầu (tùy chọn, license, phụ kiện) nên Techmaster báo giá riêng cho từng nhu cầu. Gửi yêu cầu tại https://techmaster.com.vn/lien-he/ hoặc gọi 0908 173 345 để nhận báo giá nhanh trong ngày.
Đồng hồ vạn năng cầm tay Keysight U1251B có được bảo hành và hiệu chuẩn không?
Có. Đồng hồ vạn năng cầm tay Keysight U1251B được bảo hành chính hãng theo Keysight; Techmaster hỗ trợ hiệu chuẩn ISO/IEC 17025, sửa chữa và bảo trì định kỳ tại Việt Nam.

Nhận báo giá Đồng hồ vạn năng cầm tay Keysight U1251B

Kỹ sư Techmaster tư vấn cấu hình & báo giá nhanh trong ngày.

📞 0908 173 345Gửi yêu cầu báo giá

Sản phẩm vừa xem

Liên hệ Techmaster
Liên hệ chúng tôi
support techmaster